1. Mẹo: Khi đăng bài tư vấn Khách hãy thêm vào trong bài viết @Bác sỹ trực tuyến hoặc @Bác sĩ Phượng để câu hỏi sẽ được thông báo ngay tới Bác sỹ trực tuyến nhé!
    Bạn có thể thông qua hotline: 1900.54.55.18 để được tư vấn nhanh nhất

Xin Tư Vấn em bi noi mun mau do giong nhu mun trung ca khap nguoi va ngua

Thảo luận trong 'Da liễu' bắt đầu bởi trongbtmobile, 24 Tháng ba 2014.

1. trongbtmobile

trongbtmobile Thành viên mới

Điểm:
    95
    MÃ: 25197
    truoc day khoang 1 thang em co an thit chim bo cau, sau do em bi sot khoang 2 ngay roi het sot, vai ngay sau em bi noi mun co mau do giong nhu mun trung ca o tren mat va sau lung, nhung khoang nua thang sau mun lan rat nhanh xuong co, tay ,nguc va o bung mun moc ngay cang nhieu va gay ngua.co phai em bi phong do an thit chim bo cau, hay bi chung benh gi khac .xin bac si ,tu van giup dum .em rat lo vi mun moc rat nhanh.
  2. trongbt

trongbt Khách

Điểm:
    trước đây khoảng một thang rưỡi em có ăn thịt chim bồ câu, sau đó em bị cảm sốt 2 ngày rồi hết sốt khoang 3 ngày sau em bị nổi mụn có màu đỏ giống như mụn trứng cá ở trện mặt và sau lưng, nhưng khoảng nữa tháng sau mụn lan ra rất nhanh và nhiều ở cổ,tay.ngực và ở bụng mụn gây ngứa .có phải em bị phông do ăn thịt chim bồ câu hay là bệnh gì khác vì càng ngày mụn moc rất nhanh em rất lo xin bác sỉ tư vấn dùm em cám ơn