1. Mẹo: Khi đăng bài tư vấn Khách hãy thêm vào trong bài viết @Bác sỹ trực tuyến hoặc @Bác sĩ Phượng để câu hỏi sẽ được thông báo ngay tới Bác sỹ trực tuyến nhé!
    Bạn có thể thông qua hotline: 1900.54.55.18 để được tư vấn nhanh nhất

Phòng khám sản phụ khoa 56 Hai Bà Trưng

Thảo luận trong 'Bệnh viện, phòng khám đa khoa' bắt đầu bởi ngọc hương, 26 Tháng bảy 2012.

1. ngọc hương

ngọc hương Thành viên

Điểm:
    3,092
    MÃ: 5455
    Đây là phòng khám chất lượng cao (giá cao) của Bệnh viện C mở ra. Phòng khám đều do các Bác sỹ giỏi hoặc các Bác sỹ trưởng phó khoa hiện đang làm tại Viện C trực tiếp khám. Muốn đến khám theo thời gian phù hợp thì điện thoại trước đặt chỗ theo số 043 9 364 656.

Theo đánh giá từ cộng đồng từ trình độ bác sỹ đến thái độ phục vụ đều rất tốt. Tất nhiên chi phí khám cao hơn BV 1 chút.

Các chị em đang dự kiến mang thai hoặc các mẹ đang mang thai có thể đăng ký riêng một bác sỹ từ đầu cho đến khi sinh con tại Viện C.

Phòng khám làm cả ngày thứ 7, không làm ngoài giờ, không làm CN.
  2. ngoc anh

ngoc anh Khách

Điểm:
    e bi roi loan kinh nguyet,3 thang chua co kinh,cuoi 3 nam chua co con.e muon lam xet nghiem va nhung van de lien quan den chua vo sinh,vay nen di kham vao luc nao
  3. Bác sỹ trực tuyến

Bác sỹ trực tuyến Super Moderator

Điểm:
    13,940
    Nếu vợ chồng bạn quan hệ tình dục > 1 năm trở lên và không dùng biện pháp tránh thai màchưa có thai thì được coi là vô sinh, hiếm muộn và cần khám cả 2 vợ chồng. Vì nguyên nhân có thể do vợ, do chồng hoặc do cả vợ và chồng.
    Phòng khám 56 Hai Bà Trưng là một địa chỉ rất tốt ở Hà Nội để khám vô sinh, bạn nên gọi điện để đăng ký và hẹn lịch khám cả hai vợ chồng. Chúc các bạn sớm có tin mừng.
  4. Bác sỹ trực tuyến

Bác sỹ trực tuyến Super Moderator

Điểm:
    13,940
  5. Vân Anh

Vân Anh Khách

Điểm:
    Bác sĩ cho e hỏi khi mang thai mà đặt thuốc Sadetabs thì có ảnh hưởng gì tới thai nhi k ạ .e mang thai được 23 tuần
  6. Nguyễn Thanh Huyền

Nguyễn Thanh Huyền Khách

Điểm:
    Em mới đi khám ở trung tâm csskss hà nội ở cảm hội. Em đc người ta khám, xét nghiệm máu, khí hư và bác sĩ nói bị viêm lộ tuyến ctc nặng, có mủ. e muốn đến bsi tư vấn cho e về vấn đề này vì ở đấy làm hơi đắt và e ko có đủ khả năng chi trả cho tất cả. Em muốn hỏi ở phòng khám 56 hbt có hút mủ và đốt ko ạ và phí làm là khoảng bao nhiêu ạ
  7. dungthuy

dungthuy Khách

Điểm:
  8. dungthuy

dungthuy Khách

Điểm:
    Bác sĩ cho em hỏi. Cách phá thai dưới 7 tuần tuổi là gì? và chi phí hết bao nhiêu không ạ?
  9. Thuydao

Thuydao Khách

Điểm:
    Thưa bác sỹ. Cháu bị kinh nguyệt ko đều. có khi tận 2 tháng mới có, có khi lại 2 lần 1 tháng. Gần đây, kì kinh nguyệt cháy ra máu màu nâu đen, ko có màu đỏ bình thường. Cháu đã kết hôn, và rất lo lắng về vấn đề này ảnh hưởng đến sinh sản. Mong bác sỹ tư vấn,
  10. @bác sỹ trực tuyến

@bác sỹ trực tuyến Khách

Điểm:
    cách đây 1 tuần e đi s,a tại phòng khám của bs sản khoa kl là có hình ảnh túi ối trong buồng tử cung hẹn sau 1 tuần khám lại. E đã đi khám lại và b.s kết luận có polup trong buồng tử cung và có hình ảnh túi ối tương đương thai 7 tuần nhưng k có tim thai. Xin bs tư vấn cho e, e xin cảm ơn
  11. thuhuyen

thuhuyen Khách

Điểm:
  12. Lê Hoa

Lê Hoa Khách

Điểm:
    em mới đốt tuyến CTC được 1 tháng do viêm lộ tuyến CTC, và em mới có quan hệ trở lại, khi quan hệ chồng em rất nhẹ nhàng. nhưng hôm sau đó em lại thấy ngứa ngoài, gần cửa âm đạo. bác sĩ cho hỏi như vậy em có phải vẫn bị viêm âm đạo không ạ?
  13. truong nhung

truong nhung Khách

Điểm:
    em đi siêu âm kết quả tử cung ngả sau ,em muốn hỏi khi giao hơp tư thế nào để dễ thụ thai