1. Mẹo: Khi đăng bài tư vấn Khách hãy thêm vào trong bài viết @Bác sỹ trực tuyến để câu hỏi sẽ được thông báo ngay tới Bác sỹ trực tuyến nhé!
  2. Không nên spam trả lời, bài viết quảng cáo trùng nhau: chỉ với 1 click chuột của quản trị viên là mọi spam đều bị xoá

Xin bác sĩ cho em biết ý kiến

Thảo luận trong 'Bệnh nam khoa' bắt đầu bởi Vô Thường, 19 Tháng ba 2017.

1. Vô Thường

Vô Thường Khách

Điểm:
    Em xin chào @Bác sỹ trực tuyến.
    hôm nay em xin mạn phép đăng chủ đề để tham khảo ý kiến của bác sĩ về vấn đề em đang gặp phải là ở thân dương vật của em xuất hiện một số nốt đỏ, chỉ ở thân dương vật thôi nhưng không có dấu hiệu viêm hay ngứa, chỉ có màu đỏ thẫm và có cảm giác cứ như nó đang đen dần. Em bị cũng 2 tuần như thế rồi. hiện em cũng đang bị chàm đồng tiền nhưng em thấy các vết đỏ này có vẻ không giống như chàm đồng tiền à.
    Em mong bác sĩ giúp em cho em biết là em đang bị gì ạ.
    em cảm ơn bác sĩ.

2. Yến Nhi

Yến Nhi New Member

Điểm:
    176
  3. vo cuc

vo cuc Khách

Điểm:
    thế có nghĩa là không biết rõ là bị gì à BS

4. ngannguyen251287

ngannguyen251287 Member

Điểm:
    828
    đi khám cho đảm bảo nhé bạn, có thể tới trực tiếp thì bác sĩ sẽ rõ tình trạng của bạn mà tư vấn cụ thể hơn :D

5. thamk4tin

thamk4tin Member

Điểm:
    594
    Tốt nhất là bạn nên đi khám, vì có thể bạn đang bị bệnh lây qua đường tình dục. Khám mới biết chính xác và có phương pháp điều trị được

6. Yến Nhi

Yến Nhi New Member

Điểm:
    176
    Bạn lên đi khám , tới đó bạn sẽ được chuẩn đoán và thực hiện các thủ thuật để biết chính xác bệnh mà bạn mắc phải.

7. ngannguyen251287

ngannguyen251287 Member

Điểm:
    828
    Những dấu hiệu đó có thể là bệnh vô sinh ở nam giới. Bạn có thể đọc thêm về các biểu hiện của bệnh vô sinh ở nam giới ở đây và đi khám để có kết quả chính xác nhất nhé bạn.
    Chúc bạn sớm khỏe lại nhé!